Babban farashi-tasiri harshen wuta AAS
Zane mai ma'ana, ɗaukar sassan maɓalli iri ɗaya kamar na kayan aiki na ƙarshe, yana tabbatar da ayyuka na asali amma ƙarancin sarrafa kansa don samar da ƙirar tattalin arziki ga masu amfani.
Amintaccen haɗin babban naúrar tare da microprocessor
Gina-ginen microprocessor tare da mahimmancin sarrafawa ta atomatik da ayyukan sarrafa bayanai sun cimmababban amincin kayan aiki.
Sauƙaƙan aiki da sauƙi
Nuni mai ɗaukar ido na dijital, ikon sarrafa bayanai da yawa da ayyuka masu sauri da shigarwar maɓalli kai tsayegane sauki da sauri bincike.
| Babban Bayani | Tsawon zango | 190-900nm |
| Tsawon tsayin igiyar ruwa | 士0.5nm ku | |
| Ƙaddamarwa | Za'a iya raba layin sikeli guda biyu na Mn a 279.5nm da 279.8nm tare da bandwidth na 0.2nm da ƙimar kuzarin kwari ƙasa da 30% | |
| kwanciyar hankali na asali | 0.005A/30min | |
| Gyaran bango | Ƙarfin gyaran bangon fitilar D2 a 1A ya fi sau 30 kyau | |
| Tsarin Hasken Haske | Ana kunna fitilu 2 a lokaci guda (preheating ɗaya) | |
| Fitilar daidaitawa na yanzu: 0-20mA | ||
| Yanayin samar da wutar lantarki | Ƙaddamar da bugun bugun murabba'in 400Hz | |
| Tsarin gani | Monochromator | katako guda ɗaya, Czerny-Turner ƙirar grating monochromator |
| Grating | 1800 I/mm | |
| Tsawon hankali | mm 277 | |
| Tsawon igiyar wuta | 250nm ku | |
| Spectral bandwidth | 0.1nm, 0.2nm, 0.4nm, 1.2nm 4 matakai | |
| Daidaitawa | Daidaitawar hannu don tsayin igiyar ruwa da tsaga | |
| Flame Atomizer | Burner | 10cm guda ɗaya duk-titanium burner |
| Fada dakin | Lalacewa mai jure duk wani ɗakin feshin filastik | |
| Nebulizer | Babban inganci gilashin nebulizer tare da hannun hannu na ƙarfe, ƙimar tsotsa: 6-7ml/min | |
| Daidaita matsayi | Hanyar daidaitawa ta hannu don matsayi na tsaye, a kwance da kusurwar juyawa na mai ƙonewa | |
| Kariyar layin iskar gas | Ƙararrawar yabo mai | |
| Tsarin Ganewa da Tsarin Bayanai | Mai ganowa | R928 Photomultiplier tare da babban hankali da faffadan kewayon kallo |
| Tsarin lantarki da micro-kwamfuta | Daidaitawar wutar lantarki ta atomatik. Makamashi mai haske da ma'auni mai girma-voltage mara kyau | |
| Yanayin nuni | Nunin LED na makamashi da ƙimar ma'auni, karatun hankali kai tsaye | |
| Yanayin karantawa | Matsakaicin lokaci, matsakaicin lokaci, tsayi kololuwa, yanki kololuwa Za'a iya zaɓin lokacin haɗaka a cikin kewayon 0.1-19.9s. | |
| Fadada ma'auni | 0.1-99 | |
| Yanayin sarrafa bayanai | Ƙididdigar atomatik na ma'ana, daidaitattun daidaituwa da ma'auni na dangi. Maimaita lamba yana cikin kewayon 1-99 | |
| Yanayin aunawa | Daidaitaccen lanƙwasa ta atomatik tare da ma'auni 3-7; Gyaran hankali kai tsaye | |
| Buga sakamakon | Bayanan aunawa, lanƙwan aiki, bayanin martabar sigina da yanayin nazari duk ana iya buga su. | |
| Kayan aiki duba kai | Duba matsayina kowane maɓallin aiki | |
| Halaye Tattaunawa da Iyakar Ganewa | Harshen Air-C2H2 | Cu: Halayen halayen ≦ 0.025mg/L, Iyakar ganowa ≦ 0.006mg/L; |
| Fadada Aiki | Ana iya haɗa janareta mai tururi na hydride don nazarin hydride | |
| Girma da Nauyi | 1020x490x540mm,80kg ba a shirya ba | |